Bộ kéo dài HDMI qua cáp quang 20KM SC |3M-HDMI-USB-20S

Bộ kéo dài HDMI qua cáp quang 3M-HDMI-USB-20S 1080P là thiết bị kéo dài tín hiệu HDMI với khoảng cách lên tới 20km bằng việc sử dụng cáp quang. sử dụng cáp quang Singlemode truyền dẫn cho hình ảnh có độ nét cao.

  • Mã sản phẩm: 3M-HDMI-USB-20S
  • Thương hiệu:  3M Telecom
  • Khoảng cách truyền tối đa: 20km
  • Chuẩn kết nối quang: SC Simplex
  • Đầu vào trung tâm quang bước sóng: 1310nm

  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả - hoàn tiền miễn phí

Bạn có thể gọi ngay hoặc Chat zalo với chúng tôi

Mrs. Phương - 0914.180.199
Mr. Dương  - 0969.869.247
Mr. Minh - 097.345.0110
Mr. Hưng - 096.345.0110
Danh mục:
0914.180.199