Converter quang 10G Wintop WT-8100W10G-SFP+ 20km

Converter quang 10G Wintop WT-8100W10G-SFP+ là bộ chuyển đổi tín hiệu quang điện có tốc độ 10G  truyền tải  dữ liệu thông qua 2 sợi quang. được dùng cho những hệ thống yêu cầu tốc độ dữ liệu cao, nhanh chóng

  • Mã sản phẩm: WT-8100W10G-SFP+
  • Thương hiệu: Wintop
  • Tốc độ: 10G
  • Bước sóng: 1310nm
  • Khoảng cách truyền: 20km

  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả - hoàn tiền miễn phí

Bạn có thể gọi ngay hoặc Chat zalo với chúng tôi

Mrs. Phương - 0914.180.199
Mr. Dương  - 0969.869.247
Mr. Minh - 097.345.0110
Mr. Hưng - 096.345.0110
Danh mục:
0914.180.199