Module quang SFP CISCO GLC-LH-SMD Singlemode

(1 đánh giá của khách hàng)

599.000 

Module Cisco GLC-LH-SMD truyền tín hiệu với khoảng cách xa tới 10Km, nên thích hợp với việc sử dụng giữa các tầng trong một tòa nhà. Giữa các tòa nhà, giữa các chi nhánh của công ty trong cùng một thành phố hoặc một khu vực.

  • Mã sản phẩm: GLC-LH-SMD
  • Giao diện cổng: 1 x LC/ PC Duplex 1000Base-LX/LH mạng
  • Bước sóng: 1310nm
  • Tốc độ: 1Gbps

  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả - hoàn tiền miễn phí

Bạn có thể gọi ngay hoặc Chat zalo với chúng tôi

Mrs. Phương - 0914.180.199
Mr. Huy  - 0888.550.111
Mr. Dương - 0969.869.247
Mr. Minh - 097.345.0110
Danh mục:
0914.180.199